Chào Mừng Đến Với Gia Đình Uầy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

for Jin :*

5 posters

Go down

for Jin :* Empty for Jin :*

Bài gửi  Uầy...Jina Fri Oct 30, 2009 10:36 am

Mình yêu!

Hà Nội, trời đang chuyển mùa. Những cơn gió và cái lạnh làm cho em càng cảm thấy cô đơn khi không có anh bên cạnh.Em đang ngồi đây cùng với nỗi nhớ anh . Hạnh phúc vì đã tìm được một nửa của mình đó là anh nhưng cũng có nhiều tâm trạng khác. Em không biết diễn tả nó như thế nào, chỉ biết rằng giờ em đang rất nhớ anh, rất rất nhớ, vậy thôi.

Nhiều lúc em tự an ủi mình rằng: cuộc sống rất công bằng với tất cả mọi người. Em đã từng yêu và được yêu, một thời em không bao giờ quên. Em đã từng nâng niu, trân trọng, đã từng đau khổ, tuyệt vọng, đã từng nghĩ rằng mình không thể vượt qua. Nhưng thời gian có thể chữa lành mọi vết thương hoặc ít nhất cũng có thể xoa dịu nó. Sau cú sốc đó, em tưởng trái tim mình đã hoàn toàn khép lại: Không rung động, không yêu, không thổn thức, không cảm xúc... nói chung là không gì cả. Em không nghĩ khi gặp anh, nhìn vào ánh mắt của anh, nghe giọng nói của anh, nghe tiếng cười... em ngạc nhiên bởi chính những xao động trong lòng mình trước anh. Em chợt nhận ra trái tim mình thật nhạy cảm, mỗi lúc nghĩ tới anh em luôn cười một mình, em thấy hạnh phúc vì điều đó dù rằng nó vô cùng giản đơn và em hiểu ra một sự thật: em đã yêu anh ngay từ lần gặp đầu tiên như một sự sắp đặt.
Em là một người con gái cũng giống như bao người khác. Khi đã yêu, đã dành tình cảm cho ai đó thì không bao giờ cảm thấy hối tiếc. Em có thể dành tất cả cho người mình yêu. Không biết có bao giờ ở bên em, anh nhìn vào mắt em, anh đọc được những suy nghĩ trong em, anh đã bao giờ ngồi một mình và nghĩ về em như em đã từng như thế. Em chỉ biết tình yêu là điều kỳ diệu .Chỉ cần nghĩ về anh, những lúc bọn mình bên nhau :"> là e thấy hạnh phúc.

Có thể có những cái đến và đi như một sự sắp đặt trước, nhưng em tin vào tình yêu này, tin vào anh và tin vào chính mình. Hãy tiếp thêm cho em sức mạnh để em được yêu anh và được anh yêu - mãi mãi như thế anh nhé. Yêu anh lắm, mình yêu của em.

Em yêu anh!

Hôn anh!

for Jin :* Cheese_whisper_2070
Uầy...Jina
Uầy...Jina
V.Jin™
V.Jin™

Kinh Ngiệm : 531855

for Jin :* Empty :X:X:X:X:X:X:X:X

Bài gửi  Uầy...Jin Fri Oct 30, 2009 11:09 am

a cũng yêu mìh của a nl và sẽ luôn ở bên mìh.... Embarassed a yêu mìh hihi
Uầy...Jin
Uầy...Jin
C.Bie
C.Bie

Kinh Ngiệm : 532734

for Jin :* Empty Re: for Jin :*

Bài gửi  Uầy…Lee™ Fri Oct 30, 2009 11:54 am

Eo Oi. T.c qua'. E gEn day nhe' =P~
Uầy…Lee™
Uầy…Lee™
Thái Giám
Thái Giám

Kinh Ngiệm : 532171

for Jin :* Empty :)

Bài gửi  Uầy...Xeko™ Fri Oct 30, 2009 4:53 pm

Hp nhe' ... Smile
Uầy...Xeko™
Uầy...Xeko™
Thiên Tài
Thiên Tài

Kinh Ngiệm : 532863

http://vn.myblog.yahoo.com/v1p-89

Bài gửi  Uầy Kiên Sat Oct 31, 2009 12:12 pm

Uầy tin này đáng đc đưa lên tin trang chủ đấy.Tình cảm thê nhỉ.Chúc 2 người hp mãi mãi nhé Wink)
Uầy Kiên
Uầy Kiên
Đại ka nhà Uầy
Đại ka nhà Uầy

Kinh Ngiệm : 533876

https://giadinhuay.forumvi.com

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content