Chào Mừng Đến Với Gia Đình Uầy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Em nói anh nghe điều này nhé :X

5 posters

Go down

Em nói anh nghe điều này nhé :X Empty Em nói anh nghe điều này nhé :X

Bài gửi  Uầy...Jina Tue Oct 27, 2009 8:37 am

Em nói anh nghe điều này nhé :X 3
Hãy để em được là ngọn nến của anh! Bé nhỏ, dịu nhẹ thôi nhưng cũng đủ sưởi ấm cho anh nếu cái lạnh của mùa đông có đến...

Ngọn nến tượng trưng cho nỗi nhớ. Khi cháy có nghĩa nó đang nhớ ai đó. Thế thì anh biết không, ngọn nến mang tên em chưa bao giờ giống những ngọn nến khác. Nó được thắp sáng và tỏa hơi ấm theo từng hơi thở của anh, vậy thì khi anh đang thở, hãy biết rằng, em đang nhớ anh.

Thế thì...

Em nói anh nghe điều này nhé :X 2108051683_bf65d193e1_o
Hãy để em được là cơn mưa của anh nhé! Khi đó em sẽ rơi xuống quanh anh, reo những tiếng tí tách rì rào, xua tan cái không gian cô đơn, ảm đạm nơi anh đang ngồi.

Em là mưa, với tất cả sự mát lành và sinh động của một cô gái đang yêu. Nếu anh thử nhắm mắt lại và lắng nghe, anh sẽ nghe thấy tiếng mưa giòn tan như tiếng em cười. Nhưng nếu anh nhắm mắt, "nhắm" cả... tai và để trái tim nghe mưa, anh sẽ thấy nhịp đập vụng về mà mưa đang cố che giấu.
Mưa... yêu anh.

Em nói anh nghe điều này nhé :X 29693_1235314421

Hãy để em được là thảo nguyên của anh nhé! Một thảo nguyên đẹp và trong lành như cổ tích, đó là em, nơi anh có thể nằm xuống và cảm nhận sự thanh bình trong tâm hồn.Gió nhè nhẹ thổi quanh anh với ước muốn nhỏ nhoi làm dịu đi những vết thương lòng anh từng mang. Anh hãy đưa tay cho gió nào, gió sẽ đưa anh đến nơi chỉ có anh và gió.

Gió yêu anh.

Em nói anh nghe điều này nhé :X 430193045_4f5b87a4b6
Hãy để em được là những dấu "..." của anh nhé! Nơi chất chứa những khoảng lặng trong tâm hồn, nơi anh thực sự sống với con người của mình, được cười khi vui và rơi nước mắt khi đau.Dấu "..." nói với em, nó muốn mỗi dấu chấm tượng trưng cho một chữ, thế anh nghĩ ba chữ đó là gì nào?
Em nói anh nghe điều này nhé :X LANG
Hãy để em được nói cho anh nghe điều này nhé! Có lẽ nến, mưa, thảo nguyên và cả những dấu "..." rất yêu anh, nhưng em thì thấy chúng quá lười nhác,Chẳng bao giờ chúng tập nấu món mì cho a, và em biết có 1 người có thể làm được điều đó Razz

Đó là cô bé vừa mới cắt đi mái tóc dài trông ngố cực nhưng ai cũng bảo dễ thương . Giờ nghỉ trưa, cô bé hì hụi viết những dòng này ,giờ buồn ngủ rồi anh ạ, chỉ còn có thể viết một câu cuối nữa thôi:

"Hãy để em được là người luôn sánh bước bên anh, anh nhé!"
Em nói anh nghe điều này nhé :X 2009_10_23_182855
Uầy...Jina
Uầy...Jina
V.Jin™
V.Jin™

Kinh Ngiệm : 532155

Em nói anh nghe điều này nhé :X Empty ồ ồ

Bài gửi  Uầy...Xeko™ Tue Oct 27, 2009 9:39 am

Cái ảnh cuối ngọt ngào qá :X
Uầy...Xeko™
Uầy...Xeko™
Thiên Tài
Thiên Tài

Kinh Ngiệm : 533163

http://vn.myblog.yahoo.com/v1p-89

Em nói anh nghe điều này nhé :X Empty :">

Bài gửi  Uầy...Jin Tue Oct 27, 2009 10:45 am

I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you
Uầy...Jin
Uầy...Jin
C.Bie
C.Bie

Kinh Ngiệm : 533034

Em nói anh nghe điều này nhé :X Empty haha

Bài gửi  Uầy...Xeko™ Tue Oct 27, 2009 11:12 am

Uầy...Jin đã viết:I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you

ôi zồi ôi =))
Uầy...Xeko™
Uầy...Xeko™
Thiên Tài
Thiên Tài

Em nói anh nghe điều này nhé :X Empty Re: Em nói anh nghe điều này nhé :X

Bài gửi  Uầy Kiên Tue Oct 27, 2009 11:51 am

Em là mưa, với tất cả sự mát lành và sinh động của một cô gái đang yêu. Nếu anh thử nhắm mắt lại và lắng nghe, anh sẽ nghe thấy tiếng mưa giòn tan như tiếng em cười. Nhưng nếu anh nhắm mắt, "nhắm" cả... tai và để trái tim nghe mưa, anh sẽ thấy nhịp đập vụng về mà mưa đang cố che giấu.
Mưa... yêu anh.---> thích mưa :X.
Uầy Kiên
Uầy Kiên
Đại ka nhà Uầy
Đại ka nhà Uầy

Kinh Ngiệm : 534176

https://giadinhuay.forumvi.com

Em nói anh nghe điều này nhé :X Empty ;om

Bài gửi  Uầy...Xeko™ Tue Oct 27, 2009 2:58 pm

Uầy Kiên đã viết:Em là mưa, với tất cả sự mát lành và sinh động của một cô gái đang yêu. Nếu anh thử nhắm mắt lại và lắng nghe, anh sẽ nghe thấy tiếng mưa giòn tan như tiếng em cười. Nhưng nếu anh nhắm mắt, "nhắm" cả... tai và để trái tim nghe mưa, anh sẽ thấy nhịp đập vụng về mà mưa đang cố che giấu.

Lạc đề r` anh ơi ................
Uầy...Xeko™
Uầy...Xeko™
Thiên Tài
Thiên Tài

Bài gửi  Thủ Lệ Wed Oct 28, 2009 5:59 am

Uầy Kiên đã viết:Em là mưa, với tất cả sự mát lành và sinh động của một cô gái đang yêu. Nếu anh thử nhắm mắt lại và lắng nghe, anh sẽ nghe thấy tiếng mưa giòn tan như tiếng em cười. Nhưng nếu anh nhắm mắt, "nhắm" cả... tai và để trái tim nghe mưa, anh sẽ thấy nhịp đập vụng về mà mưa đang cố che giấu.

Kiên zở hơi =)~ chả liên qan =)) khi y tim ko đập vụng về đâu :X nó mạnh mẽ và nhiệt huyết lắm :">
Thủ Lệ
Thủ Lệ
Thú Thủ Lệ
Thú Thủ Lệ

Kinh Ngiệm : 532333

Bài gửi  Uầy...Jina Wed Oct 28, 2009 7:37 am

Uầy...Jin đã viết:I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you
I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you
Uầy...Jina
Uầy...Jina
V.Jin™
V.Jin™

Em nói anh nghe điều này nhé :X Empty ;lo

Bài gửi  Uầy...Xeko™ Wed Oct 28, 2009 9:54 am

Uầy...Jina đã viết:
I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you

VC nhà này làm web sắp cháy r` ....
Cứu hỏa gấp =))=))
Uầy...Xeko™
Uầy...Xeko™
Thiên Tài
Thiên Tài

Em nói anh nghe điều này nhé :X Empty ;))

Bài gửi  Uầy...Jina Fri Oct 30, 2009 9:49 am

Cháy rồi nàng ơi =)))~
Uầy...Jina
Uầy...Jina
V.Jin™
V.Jin™

Em nói anh nghe điều này nhé :X Empty chayle..........

Bài gửi  Uầy...Xeko™ Fri Oct 30, 2009 10:11 am

Mùa đông ko lạnh =))=))
Uầy...Xeko™
Uầy...Xeko™
Thiên Tài
Thiên Tài

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics