Chào Mừng Đến Với Gia Đình Uầy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ỨNG DỤNG,TRẢI NGHIỆM QUA CÁC PHẦN MÊM TIỆN ÍCH

2 posters

Go down

ỨNG DỤNG,TRẢI NGHIỆM QUA CÁC PHẦN MÊM TIỆN ÍCH Empty ỨNG DỤNG,TRẢI NGHIỆM QUA CÁC PHẦN MÊM TIỆN ÍCH

Bài gửi  Uầy Kiên Sun Oct 11, 2009 2:50 pm

ỨNG DỤNG,TRẢI NGHIỆM QUA CÁC PHẦN MÊM TIỆN ÍCH Ap_20090902113859252
Google Earth phiên bản mới đem tới một góc nhìn mới trên mọi miền đất, là một công cụ lý tưởng cho bạn khám phá thế giới xung quanh.

Bạn có thể thấy từng nóc nhà một trên thành phố Hà Nội, cũng như có một cái nhìn của "người đi bộ trên không trung" đối với bất kỳ một cảnh quan nào.

Điều đó có nghĩa, nếu có một góc nhìn tốt, bạn vẫn có thể hình dung không gian ba chiều xung quanh, đâu là đường chân trời...

Các kỳ quan thế giới giờ đây đã có thể nhìn rõ hơn, đẹp hơn. Thông tin về các cảnh quan cũng được tìm thấy nhiều hơn, khắc phục một số lỗi trong phần tìm kiếm địa danh...
Người sử dụng bản đồ vệ tinh của Google có cảm giác như đang chu du trên một cỗ máy ảo. Nhưng giờ họ có thể "hạ cánh" để quan sát cận cảnh các hình ảnh được chụp trên không.

Phiên bản mới cũng cho phép ngắm cảnh vật thay đổi trong những khoảnh khắc khác nhau như bình minh, hoàng hôn... Phần mềm hoạt động nhanh và được hỗ trợ đồ họa 3 chiều "thực" hơn.
Link downs:http://www.mediafire.com/?mmy2zjxy2my
Uầy Kiên
Uầy Kiên
Đại ka nhà Uầy
Đại ka nhà Uầy

Kinh Ngiệm : 533976

https://giadinhuay.forumvi.com

ỨNG DỤNG,TRẢI NGHIỆM QUA CÁC PHẦN MÊM TIỆN ÍCH Empty Re: ỨNG DỤNG,TRẢI NGHIỆM QUA CÁC PHẦN MÊM TIỆN ÍCH

Bài gửi  Uầy...YuMi™ Sun Oct 11, 2009 2:58 pm

Các bạn đều biết rằng, nếu chúng ta có một tài khoản Google AdSense, chúng ta có thể kiếm tiền từ AdSense for Search Engine. Yahoo! cũng cho chúng ta nguồn lợi đó, nhưng không phải trực tiếp, mà qua sự kết hợp với một công ty Anh, gọi là Homepages Friends (trước đây, Homepages Friends dùng tên khác là MySearchFunds). Các bạn có thể xem trên trang www.phamem.com cũng có biểu tượng của Homepages Friends. Tôi cũng chỉ mới biết đến hình thức kiếm tiền qua mạng này, và hôm nay tôi sẽ giới thiệu với các bạn về Homepages Friends và làm thế nào để kiếm tiền từ Homepages Friends.

Homepages Friends là công ty của Anh, hoạt động dựa trên việc thu thập lợi tức từ các link được bảo trợ được bạn dùng khi tìm kiếm. Tất cả các máy tìm kiếm mang lại lợi tức như nhau, nhưng công ty này là công ty duy nhất chia lợi nhuận với người dùng theo tỉ lệ 50/50. Công ty này sẽ trả tiền cho bạn qua việc bạn dùng từ khóa tìm kiếm. Bạn sẽ được trả khoảng 2 xu (pence) cho mỗi lần search. Đây không phải là một khoảng tiền lớn, nhưng bạn có thể tăng số tiền này lên sau vài tuần/tháng, tùy thuộc vào số lần bạn tìm kiếm.

Cảnh báo: Bạn đừng nghĩ là có thể qua mặt được Myhpf khi thực hiện tùy tiện các tìm kiếm. Họ có phần mềm để dò xem các từ khóa bạn dùng có đủ "chất lượng" không, rồi sẽ tính tiền theo số từ khóa đó. Trường hợp bạn cố tình Scam, đầu tiên Myhpf sẽ gởi thư cảnh cáo, nếu tái phạm, họ sẽ khóa tài khoản của bạn.

Chú ý rằng, bạn sẽ được trả tiền khi tài khoản của bạn đạt tối thiểu £20, và tiền sẽ chuyển vào tài khoản của bạn 45 ngày sau khi kết thúc tháng mà bạn đủ £20.

Sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn dùng chương trình này. Đầu tiên đăng ký ở
link
http://www.myhpf.co.uk/banner.asp?Friend=340071

500vnd/ 1search
1 ngày có thể làm từ 200-300 search (nếu kiên nhẫn + .... giỏi tiếng anh)

. Sau khi điền tên bạn (your name), Quốc gia (your conutry), và email của bạn bạn nhấn step two..

.
. Sau đó bạn sẽ thấy phía dưới trang web có hiện ra tên và pass mà trang web đưa cho bạn ,bân hãy coppy pass đó và đăng nhập (login).Nếu mất pass rồi thì hãy vào email đễ lấy pass.
. Sau khi đăng nhập bạn sẽ thấy màn hình hiện ra như sau:

. 1 (Home): Trang chũ
. 2 (Account Details) :cài đặt tài khoản
. 3 ( Change My Password) : đỗi mật khẫu, bạn nên đỗi mật khẫu cho dễ nhớ
. 4 (Use Homepages Friends on annother computer): cài đặt chương trình tìm kiếm
. 5 (earning summary ) : bãng kiễm soát số tiền kiếm được
. 6 (Give My payment details) : cài đặt rút tiền & thanh toán
. 7 (My Friends) : số bạn giới thiệu được
. 8 (My Friends Earning) số tiền ăn hoa hồng từ bạn(member)
_ Bây giờ bạn bấm vào mục số 4( Use Homepages ....) bạn tiếp tục bấm chữ Lick here to uprage....đánh dấu vào ố trống và Add...như hình

bấm vào 1 (Home) keo xuong duoi cung ,phan co ghi :
""Set your home page

By setting your home page to your Homepages Friends page you can search and earn without having to install a new browser.

Click here to set your home page.

You can go to this URL from any computer.
http://www.myhpf.co.uk/mypage.asp?OrgID=202462 """""

lick vào nó (duong link) sẽ hiện ra 1 trang web như google đễ bạn đánh vào tìm kiếm
_ Bạn có thễ đánh vào và bắt đầu kiếm tiền( bạn nên gõ từ tìm kiếm bằng tiếng anh, tiếng việt nó không trả tiền

B. Cách Thanh Toán ,Có 3 cách đễ thanh toán khi bạn đũ 20 bãng anh
.Thứ 1 qua ngân hàng nước Anh
.Thứ 2 qua Paypal ai chưa có thì đăng kí ỡ đây http://paypal.com
.Thứ 3 qua check séc gỡi qua đường Bưa Điện về Việt Nam ( vào phần Account Details ghi rõ tên, địa chĩ,phone..)
C. Tuy thấy dễ dàng kiếm tiền ,chứ Yahoo có những qui định về chống spamer tức là bạn không được tìm kiếm liên tục....nó chĩ tính những cú tìm kiếm thật sự..Sau 1 ngày nó mới cập nhật số tiền của bạn kiếm được.( nó xem cái nào được tính)
_ Đằng nào cũng phãi sữ dụng google sao ta không sữ dụng dịch vụ cũa yahoo mà cuối tháng còn có kem ăn ...hiii....Mình khuyên những bạn nào có ý dịnh ăn gian đừng tham gia chương trình này .Nếu muốn có tiền nhanh thì bạn hãy giới thiệu cho thật nhiều người ( hưỡng 50% số tiền người đó kiếm được mỗi ngày..do công ty yahoo trã riêng cho bạn...)

(moi lan tim kiem 1 tu khoa no se cho 500vnd)(khong nen tim 2 tu giong nhau trong 2 lan , vi nhu the no se ban nick)

YÊU CẦU : click vào 1 trang web khi tìm xong để chứng minh mình có quan tâm đến kết quả tìm kiếm

Cách kiếm tiền ko bị phạm luật
cám ơn các bạn đã làm thành viên của tôi .

Sau một thời gian cộng tác cùng các bạn , theo dõi sát sao từng từ khoá khi search của các bạn . tôi nhận thấy rằng hầu như các từ khoá đều vi phạm luật chống spam của YH search . nên tôi viết thư này nhằm giúp cho các bạn có thể kiếm tiền một cách dễ dàng hơn mà không bị vi phạm luật

Khi bấm vào phần tìm kiếm của riêng mình . các bạn sẻ thấy xuất hiện ô để điền từ cần tìm . hãy khoan bắt dầu . vì nếu bắt đầu các bạn rất dễ vi phạm luật lần nưa .hãy nhìn dòng chữ ngay dưới ô tìm kiếm , nó có dạng : "Top searches: Plumber, Removals or Offset Mortgage" . có nghĩa là "những từ được tìm kiếm nhiều nhất la : plumber,...."

Hãy chọn 1 trong những từ đó để viết vào ô tìm kiếm . tôi đảm bảo là các bạn sẽ không vi pham luật ! sau khi đã viết hết những từ đó , hãy tắt trang web và vào lại lần nữa , nó sẽ lại hiện lên thêm 1 số từ mới , hãy tiêp tục cho đến khi bạn mỏi tay !

Lưu ý : khi bạn vào lại trang web sẽ có trường hợp 1 số từ bị lập lại , đừng viết nhứng từ đó vì YHS sẽ không tính 2 từ giống nhau trong 1 ngày
Uầy...YuMi™
Uầy...YuMi™
Ưu Tú
Ưu Tú

Kinh Ngiệm : 532565

- Similar topics